Please login or register.
เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

เป็ดบอร์ด V4.4.7.01

มิถุนายน 24, 2018, 19:32:19 pm
ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: มรึงทำเว็บนี้ทำไมวะ ? ไอ้เป็ด !! => Episode II ( ภาค ๒ ) => แน่จริง..มรึงจงวิจารณ์..ป๋าเปรม !!  (อ่าน 1399 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนไม่เต็มบาท !

• ผมชื่อ "จั๊บอิดฮู๊ด"
  • Administrator
  • ค.ว.ย. ยาวซะจนเพี้ยน !
  • คนให้ ค.ว.ย. = 1777
  • อุปนิสัย : ชอบอวด ค.ว.ย
    • kindman4all.com

Episode II ( ภาค ๒ )

การแถ - การเถียง - และการลื่นไหลๆ สไตล์ไอ้เป็ด (ในอดีต) !!

แน่จริง..มรึงจงวิจารณ์..ป๋าเปรม !!

คนพอเริ่มแก่ ก็ต้องชอบเล่าเรื่องเก่าๆ นั่นคือ..เขา(คน)ว่ากันอย่างนั้น..

ยกบรรทัดข้างบน.. มาอ้างอิง

ไม่ได้เพื่อมาสนับสนุน ว่าผมแก่แล้วนะครับ !! 8)

แต่ยกมาเพื่อให้เป็นหลักยึด เวลาที่คนที่อ่าน บางท่านหรือหลายท่าน พูดในหัวขึ้นว่า.
ไอ้เป็ด.. หมดมุก หัวช้า คงเริ่มจะแก่.. เลยเอาเรื่องเดิมๆ มาหากิน..(อีกแล้ว..ครับท่าน) :-X

นั่นแหละครับผม  แหะๆ :-X 

ครั้งหนึ่งในอดีต
ซึ่งผมเอง ก็จำไม่ได้ว่า เป็นเป็ดบอร์ด..เวอร์ชั่นใด แหะๆ

ไอ้เป็ดพูด(=ตั้งหัวข้อ) ขึ้นมาแนวๆว่า...... 

แยก-แยะ แปลว่า ? และการยกตัวอย่าง !

แล้วก็ใส่รายละเอียดแบบน้ำท่วมทุ่ง ๘๐ % ผักบุ้งโหรงเหรง ๒๐ % ..
:D

แต่ก็ยังอุตส่าห์สามารถทำให้เกิดรีพลายเล็กๆขึ้นในกระทู้ ระดับ 20 กว่าๆ RP.. ???
( ก็ดูจะเยอะเหมือนกันนะ...แหะๆ ) ;D

แล้วก็มีท่านเทพฯเทวดา เสด็จลงมาจากใหน ? ก็ไม่ทราบได้ ?

เข้ามาพิมม์ซะตัวฟ้อนท์เบ้อเร่อ
ออกอากาศหรา...แจม - ว่า..

เก่งมากเหรอมรึง...

งั้น ? มรึง !!

จงลองแยกแยะมาซิ !!

ว่าทำไม ? ป๋าเปรม จึงมักจะอยู่เบื้องหลังการปฏิวัติรัฐประหารแทบทุกครั้ง !
???
ถ้ามึงแยกแยะให้กรุเข้าใจไม่ได้ ก็อย่างเสือกมาขี้คุย..  :-X
ว่าเป็นเทพฯออนไลน์ด้าน "ย" ให้กรุเหม็นขี้ฟันหน้าจอเลยว่ะ ? ;)

แล้วไอ้เป็ด.. ก็มืดแปดด้าน.. !! :D
ไม่ใช่ตอบเขาเรื่อง "ย" เกี่ยวกับท่านป๋าเปรมอดีตนายกไม่ได้ ;D 

แต่กำลังมึน + งง? :f

ว่ากรุทำบอร์ดเน้นฮาๆ ปัญญาอ่อนอยู่ดีๆแท้ๆ..
มรึงก็ยังลากกรุไปมาม่าเพื่อให้กรุเล่นกีฬาสี.. เนี่ยอะนะ.. O0

นี่แสดงว่า..มรึงไม่เข้าใจชีวิตรึงัยวะ ?

ว่าไอ้การเล่นการเมือง ๘๐๐ ชั้นนั้น !  มันไม่ได้พึ่งเกิดนะโว๊ย !!! :-X
มันมีมาตั้งแต่คนสร้างระบบรัฐ มันมีมาตั้งแต่ก่อนยุคโรมันครองโลกแล้วโว๊ย.. 8)
เผลอๆพอคนยุคหน้าคล้ายลิงมันเริ่มออกจากถ้ำ เริ่มมีและเริ่มพูดเป็นภาษา หรือพอเริ่มมีสังคมเล็กๆ ;D
ให้มันครอบครอง ให้มันบริหาร ( มี-อาณาเขต-อาณาจักร-มีการตั้งหัวหน้ากลุ่ม ) ;)

มันก็อาจจะ "เล่น" การเมืองกันเป็นแล้วนิหว่าว้อยๆๆ !!
8)

ก็แค่มันเปลี่ยนเวลา เปลี่ยนตัวละครเฉยๆ.. O0
เรื่องราวมันก็ซ้ำๆเดิมๆนิหว่า ? ::)
ชีวิตออนไลน์ของมรึง.. :P
เอาแต่เสพติดดราม่ามากไปป่าววะเนี่ย !.. :D

กรุทำบอร์ดมาม่าห่อเล็กๆ.. น่ารักๆ เหมือนขนาดของกระจู๋ตัวเอง.. แบบอยุ่ดีๆของกรุแท้ๆ
และตัวกรุนั้น.. ก็ไม่ยอมคิดจะทำำ S.E.O. ห่าน - อะไรทั้งสิ้น :D
เพราะกรุอายคนเขารู้ว่า.. อดีตครูผู้น่าเชื่อถือ.. ทำไมที่จริง.. มันลามกหน้าหม้อ..ปานฉะนั้น ?
:o 

แต่ดันมีคนชวนกรุทำหม้อมาม่ายักษ์ เแบบที่เลี้ยงคนได้ทั้ง ๕-๖ ซอย..
ชนิดที่ต้องเรียกกินเนสบุ๊คมาถ่ายภาพ.. เนี่ยอะนะ !!

มรึงอย่ามายุ่งกับบอร์ดกึ่งส่วนตัวของกรุได้ป่าว ?

เพราะกรุไม่ชอบกีฬาสีงี่เง่าๆ วะ วะ โว๊ย ! เข้าใจ๋ !

แต่เนื่องจากกรุ เอ๊ย! เนื่องจากผม..ได้รับฉายาจากสาวก :P (๑๑-๑๖ คน..ฮา)..
ว่าเป็นเป็ดจอมมาร !
และจอมแถตัวพ่อ !
8)   ;) :D ;D :( :P :-X :D :D ;) ;) ;D ;D :P :P :-X :-X

ไอ้การจะให้คนด่าฟรีๆ โดยไม่งัด ค.ว.ย. กระจู๋สปริงเป็ดๆ เด๊งดึ๋ง เด้งดึ๋ง .. :D
ที่จับยากมากๆ & ลื่นมากๆ นั้น.. มันดูเสียๆฟอร์มกับบรรดาสาวก.. ยังงัยๆอยู่.. :-X

งั้นก็เอาเป็นว่า ! ในเมื่อด้วยอีโก้ & ความเป็นตัวกรุของกรุนั้น ! :-X

ยังไม่ได้พัฒนาเข้าข่ายอริยบุคคลใดๆทั้งสิ้น ! O0 

มา มา มา มาฉะกันสักตั้ง !!!!

แล้วผม(แอดมินเป็ด).. ก็ "งัด" ค.ว.ย. แบบเป็ดๆมารๆ ออกไปสู้ >:( 
แบบ "หน้าด้านๆ"กับไอ้คนที่ไม่เคยกินบะหมี่ "ยี่ห้ออื่นๆ" ซะบ้าง.. :(

ให้เหมือนพวกเด็กๆทะเลาะกันแมร่งซะเรย !!

โดยการยกตัวอย่าง..

เรื่องนายแพทย์ท่านหนึ่ง...
ว่าอันความรู้ความดีของท่านนายแพทย์ ที่เคยทำตอนยัง "ปกติคน" ที่มากมาย..ต่างหาก !! :-*
จึงทำให้ศาล .. ท่านตัดสินไม่ลงโทษ => ไปในวิถีแบบ "โทษฆ่าซะ! ให้ตายตก-ตามกัน" !! :-[

ทั้งๆที่ "หมอท่านนั้น" ..
ก็วางแผนแปดร้อยชั้น "เพื่อ-ฆ่า" ภรรยาของตัวเองแบบป่วยทาง "จิตต์" แบบสุดๆ !! 8)

และอธิบายเสริมไปว่า.. คนเรามันก็ "มีดี" และ "มีเลว"..  ปนๆกันไปทุกคนนั่นแหละ !! :D

ตอนทำเลว นั้นคือ "ทำเลวแน่ๆ-ตามความหมายของคำว่าเลว".. โดยไม่มีดีปน    >:D
ตอนทำดีๆ นั้นคือ "ทำดีแหงๆ-ตามความหมายของคำว่าดี".. โดยไม่มีเลวปน      >:D

มันเป็น "๒" เรื่อง ! ::)
มันเป็น "๒" สถานการณ์ ! ::)
มันเป็น "๒" เวลา ! ::)
มันเป็น "๒" สถานที่...

เข้าใจ๋ ? มั้ยครับ วะๆ
โว๊ยๆ !!

>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

เพราะไม่มีใครในโลกนี้หรอก..
ที่ขณะที่กำลังข่มขืนผู้หญิง..
ชึ่งแปลว่า "เวลานั้น"  กำลัง "ทำ" ..ทำไม่ดี
??? 
(เพราะผลมาจาก..ตกลงใจให้เลว...ว่า "จะ"..ทำไม่ดี) ขณะเดียวกันกับที่.."ในสมอง-ขณะนั้นๆ"
ะสามารถ คำนวนควอนตัมฟิสิกข์
แบบอลังการงานสร้างในหัว..
เพื่อจะใช้น้ำ ๑ แก้วดื่ม..ไปสร้างระบบแตกตัวอะตอมแบบสุ-โค่ย..
จนกลายเป็นระบบเชื้อเพลิงแรงดันสูง
ที่สามารถนำไปใช้หมุนกลไกได้ไม่น้อยกว่า.. ๑๒ ปี !

ซึ่งแปลว่า "กำลังคิดดี - คิดเรื่องดีๆ" :-*

มันทำไม่ได้แน่นอน !!

มันเลยต้องสมมุติแยกแยะ.. ว่าสมมุติว่า..

อีตาหัวฟูๆดอกทองๆมีเมียเต็มโลกที่ชอบอึ๊บผู้ช่วยสาวๆ บนโต๊ะทำงานในแลบฯ.. :)
กับคนที่คิดสูตรทฤษฎี "สัมพันธรูป-ทั่วไป" มันก็คือคนๆเดียวกันนั่นแหละ..
;D

แต่คราวเนี้ย..ที่มันทำ .. มันเป็น..

"" - เรื่อง

"" - เวลา

=> ซึ่งแปลว่าต้องแยกแยะ...งัยโว๊ย !!

เจ้าท่านป๋าเปรมรัฐบุรุษอะไรนั่น.. ที่มรึงมาพิมพ์ๆวางยากรุนั้น  !! ไม่ได้มีแค่ ป๋าเปรมวันนี้นะโว๊ย !! ..
ป๋าเปรมแสนดี ๒๕ กว่าปีก่อน ! .. ก็มีนะครัฟ !!
( สำนวนที่ผมพิมพ์ตอนนั้น ก็ประมาณๆว่า ถ้าพวกบ้าสีเสื้อ มันมาอ่านเข้า ไม่ว่าจะแดงจะเหลือง.. ผมต้องเละแน่ๆ  )

รายละเอียดตอนนั้น ไอ้เป็ดสู้ตัวอักษรไปเกือบ ๓ หน้า กระดาษ เอ-สี
(แบบฟ้อนต์ไซส์ ๘ พี.ที.ซะด้วย!!.. แหะๆ)
คิดเป็นตัวหนังสือในจอก็ร่วม ๕ หน้า.. แบบคนบ้าน้ำลายเพราะเริ่มบ้าได้ที่.. นั่นแหละครับ !

และปรากฏว่าการแถสีข้างแดงแป๊ดๆ..แสบจี๊ดๆของผม
สามารถก่อ รีพลาย ดราม่าหนักสมองได้อีกร่วมๆจะ ๒๐ รีพลาย
(ฮา)

ได้ความฮา.. ก็ฮา ๑๐๐ %  ขณะเดียวกัน.. ก็ได้ สาระ ๑๐๐  %
แบบบอร์ดครูประถมปัญญาอ่อนๆของผมนั่นแหละครับ :D   
( แต่ดันเสือกไปซ่าส์..สอนเด็กมหาลัย เพราะเจตนาจริงๆนั้น..ผมจะไป "หา" ครูสาวๆอะนะครัฟ.. แหะๆ )

แล้วในที่สุด...

คุณพี่เจ้าของสำนวน

" ป๋าเปรม .. คือ .. นักฆ่าแห่งลุ่มน้ำเจ้าพระยา " !!
???

ก็เข้ามาแจมกระทู้สุดท้าย.. :-X

ด้วยการ.. มาพิมพ์..

ไอ้เป็ด...มรึงมันพวกหัว
(แล้วก็มีลิงค์ให้กด) :D

วันนั้นใครที่กดลิ้งค์... ก็คงน่าจะจำความฮา + ความน่าสมเพชของคนคิดได้มั๊งครับผม.. ??? :( 
เพราะกดปั๊บ.. Link มันก็พุ่งตรงไปที่ "รูป - ค.ว.ย." ที่เว็บลามกของฝรั่งหัวแดงเว็บหนึ่งครับ..

อ่านรวมๆแบบที่พี่แก "เนียน" มาพิมพ์...

ก็จะอ่านได้ว่า..

ไ อ้ เ ป็ ด หั ว
+ ค . ว . ย . !

(ที่ใหญ่ซะจนกำ ๒ มือก็ไม่มิด!แถมยาวซะตั้งคืบครึ่งกว่าๆ ..ของไอ้พระเอกฝรั่งหนังโป๊เรท xxx  ..ที่มีชื่อว่า... ปีเตอร์ ๆ ... นั่นแหละครับผม !)

นั่นเป็นเหตุผล..

ที่ผมตัดสินใจ "ล็อค" กระทู้นั้น !!

และทำการ "ลบ ๒ อักษรในลิ้งค์"

เพื่อไม่ให้อิเล็กตรอน.. มันวิ่งไปที่ ค.ว.ย. ขนาดยักษ์นั่น !!
ครับผม !!

แตกต่างได้ แต่อย่าแตกแยก..

( ผมว่านะ ) ..

เจ้าคำที่ดูหรูๆ จากการเล่นพ้องรูปอักขระวลีนี้

ไม่ควรพูดเฉยๆนะครับ !!

ควรจะ "คิด" ทำตามความหมายด้วยนะครับ..

เฮ้อ !!!

ข้าพเจ้า-ใด้ตรวจสอบ ค.ว.ย. ของตัวเองแล้ว ว่า "ตรูก็มีกับเขาเหมือนกัน" จึงได้ทำเว็บเกี่ยวกับ ค.ว.ย. ครับ
ไม่ได้บังอาจคิดจะอวด ค.ว.ย ทั้งๆที่ไม่ มี ค.ว.ย. (ซึ่งอันที่จริง ผมก็มีจริงๆนะครับ แหะๆๆ)

:P  ผมฉกรูป "เหมียวแกว่งหาง" มาแบบหน้าด้านๆ จาก "พันทิป.คอม" อะครับ  :P

I got funny cat(gif) pic from www.pantip.com Krub (Thanks for my Stolen)

ออฟไลน์ Kingnaada

• กรุสมัคร(เพื่อ)ดู ค.ว.ย.
  • *
  • คนให้ ค.ว.ย. = 0
  • แอบๆ มาดู ค.ว.ย.

ออฟไลน์ คนไม่เต็มบาท !

• ผมชื่อ "จั๊บอิดฮู๊ด"
  • Administrator
  • ค.ว.ย. ยาวซะจนเพี้ยน !
  • คนให้ ค.ว.ย. = 1777
  • อุปนิสัย : ชอบอวด ค.ว.ย
    • kindman4all.com

อ่านไปอ่านมาตาลายครับ

5555555555555555555555

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า ห้า

คริๆ

( เอฟเฟคสีเยอะไปหน่อย แหะๆ คนเขียนเอง.. ยังเมาอักษรเลยท่าน )
ข้าพเจ้า-ใด้ตรวจสอบ ค.ว.ย. ของตัวเองแล้ว ว่า "ตรูก็มีกับเขาเหมือนกัน" จึงได้ทำเว็บเกี่ยวกับ ค.ว.ย. ครับ
ไม่ได้บังอาจคิดจะอวด ค.ว.ย ทั้งๆที่ไม่ มี ค.ว.ย. (ซึ่งอันที่จริง ผมก็มีจริงๆนะครับ แหะๆๆ)

:P  ผมฉกรูป "เหมียวแกว่งหาง" มาแบบหน้าด้านๆ จาก "พันทิป.คอม" อะครับ  :P

I got funny cat(gif) pic from www.pantip.com Krub (Thanks for my Stolen)